เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

26 กรกฎาคม 2014 08:05:01 am

รักเว็บ เลขเด็ด หวยเด็ด เลขเด่น.com ตั้งเป็นเว็บในดวงใจ >> คริ๊ก << แล้วตอบ yes ค่ะ

รางวัลที่ 1 - 468728
รางวัลเลขท้าย 2 ตัว - 45
รางวัลเลขท้าย 3 ตัว - 104 117 205 944

ตรวจผลรางวัลจาก ตัวเลข

ป้อนตัวเลข 6 หลัก และเลือกงวด :
   หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา สมาชิก สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: [แจกสูตรหวยฟรี]  (อ่าน 6425 ครั้ง)
aofza555
Newbie
*

คะแนนความดี : 0

|
« เมื่อ: 03 พฤศจิกายน 2011 05:25:04 am »

สูตรหวยที่ผมใช้อยู่ตอนนี้เป็นสูตรหวยเลข ปักหลักสิบ-ปักหลักหน่วย ทั้ง บน และ ล่าง ครับ เป็นสูตรที่มีความแม่นยำประมาณ95% ครับ ถ้านำสูตรนี้มาใช้จะได้เลขชุดที่ 36 ชุด ครับ ตรงๆ ครับ ไม่ต้อง ซื้อกลับตัว ครับ สมมุติหวยปีนึงออก 24 งวดสูตรนี้ให้ผิดมาก ที่สุดยังไม่เคยเกิน4ครั้งต่อปีเลย ครับ เป็นสูตรที่มีความแม่นยำเป็นอย่างมาก ครับ เพราะกว่าจะได้สูตรที่มีความแม่นยำ ขนาดนี้ ผมต้องลองผิดลองถูกอยู่นาน เลย ครับ เพราะโดนเขาหลอกขายสูตรพื้นๆ ให้ หมดเงินมาไม่รู้เท่าไหร่ ครับ และสูตรที่แจกกันฟรีๆตามเว็บหวย ทั่วไปๆ ก็นำมาใช้งานจริงๆไม่ได้ ครับ เปอร์เซ็น ผิด 95% ถูก ประมาณ5% ผมจึงใช้เวลาคิดสูตรอยู่พักนึงครับให้เข้าใจธรรมชาติ ของตัวเลขว่ามันทำงานกันอย่าง ไรโดยที่ผมก็ทดลองสูตรมาเรื่อยๆ และเริ่มเข้าใจธรรมชาติของมันว่ามันมีวิธีที่จะทำให้ถูกหวยได้จริงๆนะมีอยู่แต่ต้องใช้เวลากว่าจะคิดสูตรนี้ขึ้นมาได้ผมก็ต้องใช้เวลาอยู่นานพอสมควร ครับ และได้คิดย้อนกลับไปตอนที่ผมเริ่มคำนวนหวยใหม่ๆ โดยได้ซื้อสูตรจากอาจารย์ที่โฆษณาว่าแม่นอย่างโน้นแม่นอย่างนี้และสูตรที่ให้กันฟรีตามเว็บไซต์หวยต่างๆก็นำเอามาใช้งานจริงๆไม่ได้เลยครับน่าจะมีเอาไว้โชว์หลอกเด็ก มากกว่าจะนำเอามาคิดแบบจริงๆจังๆกัน ครับ เพราะสูตรที่เขานำมาลงจริงๆแล้วเขาจะบอกว่าแม่นมากๆแต่พอเรานำเอามันมาใช้กลัใช้ไม่ได้ผล เพราะว่าเราขาดความเขาใจ ในการนำมาใช้ เพราะสูตรที่เขาแจกกันฟรีๆ หรือโฆษณาขายกันโดยทั่วๆ ไปเขาก็ให้รายละเอียดหรืออธิบายแบบลึกซึ่งไม่ได้ว่ามันเกิดขึ้นมาได้อย่างไรหรือควรจะนำเอามันมาใช้ตอนไหนเพราะเขาก็ไม่มีความเข้าใจในสูตรนั้นๆ แบบลึกซึ้ง แต่เขาอาจจะสาธิตให้คุณดูซัก3-4งวดมันถูก แล้วบอกคุณว่าใช้ได้สุดยอดแล้ว แต่ผมคงต้องบอกคุณไว้นะตรงนี้เลยว่าสูตรที่จะนำมาใช้คำนวนหวยอย่างน้อยๆก็คงต้องย้อนให้เราดูได้ซัก360งวดเป็นอย่างต่ำครับอันนี้พูดเรื่องจริง ครับ ถ้าคุณสงสัยปัญหาอะไรที่เกี่ยวกับหวยผมยินที่จะให้คำแนะนำที่เป็นประโยชน์กับคุณโดยไม่มีผลประโยชน์ใดๆอะไรแอบแฝงครับ หรือมีความสนใจสูตรหวยติดต่อมาที่  085-3637602 อ.อ๊อฟ  ตลอด24ชั่วโมงครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 พฤศจิกายน 2011 05:43:43 am โดย aofza555 » บันทึกการเข้า

webmaster
Administrator
Hero Member

คะแนนความดี : 842

|
« ตอบ #1 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2011 10:51:58 am »

ขอบคุณครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์